มีปัญหากับโปรแกรม Blaze Video Magic

แนะนำโปรแกรมดีๆ สำหรับการชมภาพยนตร์ หรือการทำภาพยนตร์เพื่อความบันเทิงส่วนตัว

Moderator: aot

มีปัญหากับโปรแกรม Blaze Video Magic

Postby ornputta » Wed Jan 09, 2008 10:02 pm

คือว่า เราโหลดไฟล์หนังสกุล rmvb. แล้วได้โหลดโปรแกรม Blaze Video Magic เพื่อทำการแปลงไฟล์เป็น avi. ทีนี้พอทำการแปลงไฟล์ได้แล้ว เมื่อเปิดดูปรากฎว่า เสียงที่มากับหนังน่ะค่ะมันดีเลย์ แล้วก็เสียงมันจะเร็วรัวเหมือนกับเร่งสปีดค่ะ ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไร รบกวนผู้รู้ด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
ornputta

Return to Cool Software