โหลดหนัง

แนะนำโปรแกรมดีๆ สำหรับการชมภาพยนตร์ หรือการทำภาพยนตร์เพื่อความบันเทิงส่วนตัว

Moderator: aot

โหลดหนัง

Postby tohmai » Thu May 22, 2008 9:50 pm

ไม่ทราบว่าเพื่อนๆโหลดหนังกับโปรแกมร์ของอะไรคะ ขอบ้างสิ
tohmai

Postby Poohrin » Mon Nov 22, 2010 11:54 pm

ส่วนใหญ่จะใช้โปรแกรมช่วยดาว์นโหลดอ่าค่ะ เราใช้โปรแกรม IDM อยู่อ่าค่ะ โหลดเร็วดีนะค่ะ ถ้าเน็ตของเราเร็วด้วยนะค่ะ

ลองไปหาโปรแกรมนี้ดูค่ะ แล้วก็มีโปรแกรม Flashget นี้ก็มีคนใช้เยอะค่ะ แต่ว่าตอนนี้โปรแกรมที่กำลังฮิตก็ต้องนี่ค่ะ utorrent ค่ะ อ๋อ อีก

โปรแกรมค่ะสามารถโหลดพวกยูทูป Mthai ได้โดยผ่านโปรแกรมได้เลยค่ะ แต่ถ้าถามว่าเราชอบอันไหนก็คงต้องเป็น IDM อ่าค่ะ สำหรับเราเราว่า

โหลดเร็วใช้ได้ค่ะ มีอะรัยก็ถามได้นะค่ะ ถ้ารู้ก็จะตอบให้นะจ๊ะ
Poohrin

Return to Cool Software