### หาคนทำ Subtitle และ Menu DVD ด่วนๆจร้า ###

ซื้อขาย DVD, VCD, CD (โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ)

Moderator: aot

### หาคนทำ Subtitle และ Menu DVD ด่วนๆจร้า ###

Postby SP Production » Mon Aug 08, 2011 5:36 pm

ได้คนทำแล้วครับ ขอบคุณThaiSubtitleมากๆ
ต้องการคนทำ Menu DVD ที่สามารถเลือกรับชมได้ทั้ง พากย์ไทย/ENG และเลือกแสดง Sub ENG ได้
ผมมีไฟล์ DVO ยาวประมาณ 20นาที และไฟล์เสียงแยกมาทั้งไทยและ ENG ทางคุณต้องการ Format อะไรแจ้งได้ครับ
Sub ทางเราแปลมาให้แล้วครับ รายละเอียดคุยกันอีกทีดีกว่า

ติดต่อ torap48n@gmail.com ด่วน ขอบคุณครับ
SP Production

Return to Movie Trading