ต้องการรับสมัครเพื่อนร่วมงานที่สนใจจะแปลซับ ซีรี่ส์ us

ซื้อขาย DVD, VCD, CD (โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ)

Moderator: aot

ต้องการรับสมัครเพื่อนร่วมงานที่สนใจจะแปลซับ ซีรี่ส์ us

Postby Hickman » Sun Apr 05, 2015 8:50 pm

ต้องการรับสมัครเพื่อนร่วมงานที่สนใจจะแปลซับ ซีรี่ส์ ดังต่อไปนี้
ซีรี่ย์ us

หากสนใจรบกวนระบุชื่อผลงานที่เคยทำด้วยครับ
ค่าตอบแทนดี ให้ตามประสบการณ์ ต้องการคนที่ชำนาญงานและทำงานได้รวดเร็ว
ขอคนที่ทำงานด้านนี้อยุ่แล้วนะครับ เพื่อความรวดเร็ว ต้องการจ้างกันยาวๆ
ขอเบอร์ หรืออีเมลล์ ID Facebook ในการติดต่อกลับด้วยครับ
Hickman

Re: ต้องการรับสมัครเพื่อนร่วมงานที่สนใจจะแปลซับ ซีรี่ส์ us

Postby seriesmo » Sat Apr 11, 2015 2:00 pm

ปกติทำงานโมซีรีส์ฝรั่งอยู่ (ทำบรรยายไทยใส่ซีรีส์ฝรั่ง + ลงแผ่น) ซับไทยจะคิวซี ให้ก่อนทุกครั้ง งานซับเรียบร้อย ส่งงานตรงเวลา สนใจเมล์มาได้ที่ seriesmo@gmail.com
seriesmo

Re: ต้องการรับสมัครเพื่อนร่วมงานที่สนใจจะแปลซับ ซีรี่ส์ us

Postby oumium » Tue Apr 14, 2015 11:07 pm

รับแปลบทพากย์และทำงานด้านซับไตเติ้ลทุกรูปแบบค่ะ
มีทีมทำพร้อมค่ะ งานดีคุณภาพและรวดเร็ว ทำงานด้านนี่เฉพาะอยู่แล้วค่ะ ทั้งภาพยนตร์ในโรงและทีวีดิจิตอล
ผลงาน series เช่น
Legends ,Dirt , Graceland ,Bones , SCANDAL ,Tyrant ,Lilyhammer ,MagicCity,

ผลงาน หนังโรง เช่น 47 Ronin,BLACK HAT,FAST & FURIOUS ,PADDINGTON ,The Imitation Game, Kill the Messenger เป็นต้นค่ะ

IDLINE oumium Tel. 0875611782
oumium.kalaya@gmail.com

ติดต่อได้ตลอดเวลาค่ะ
oumium

Postby Darken » Wed Apr 15, 2015 1:34 pm

สนใจค่ะ

ผลงานที่เคยทำ อย่างที่มีปรากฏในเว็บนี้ก็ Game of Thrones ค่ะ

หรือดูผลงานเพิ่มเติมได้ตามนี้เลยค่ะ -> http://subscene.com/u/841301/subtitles

ติดต่อได้ที่เมล์นี้นะคะ ggrm_ffen@hotmail.com
Darken

Postby PoNoLuu » Thu Nov 03, 2016 11:17 am

สวัสดีค่ะ สนใจสมัครงานแปลซับค่ะ

มีประสบการณ์ + ผลงานที่เคยทำและลิงค์ตัวอย่างที่แปลพร้อมฝังซับเรียบร้อยล่าสุดเพื่อให้พิจารณาเพิ่มเติมด้วยค่ะ

พร้อมกันนี้ยินดีรับแบบทดสอบ ก่อนเริ่มงานจริงด้วยค่ะ

Email : pui.watcanisay@gmail.com

ขอบคุณมากค่ะ
PoNoLuu

Postby peppybear » Mon Nov 07, 2016 8:11 pm

สนใจค่ะ
มีประสบการณ์แปลมูฟวี่/ ซีรีย์/ รายการวาไรตี้
จากอังกฤษเป็นไทย โดยใช้โปรแกรม subtitile edit ค่ะ
line: aj.fonrin
ืno. 094-2649563
e-mail: nassasi.jp@gmail.com
peppybear

Return to Movie Trading