concert+เกม+หนัง,ซีรีย์ ทั้งฝรั่งและเอเชีย 30-60บาทค่ะ

ซื้อขาย DVD, VCD, CD (โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ)

Moderator: aot

concert+เกม+หนัง,ซีรีย์ ทั้งฝรั่งและเอเชีย 30-60บาทค่ะ

Postby MaLi » Fri Mar 28, 2008 6:04 pm

สวัสดีค่า ยินดีต้อนรับเข้าสู่ ร้าน น้องมะลิ ค่ะ ร้านของเราไม่เน้นปริมาณสินค้านะคะ แต่เน้นที่คุณภาพค่ะ และที่สำคัญสินค้าในร้านส่วนใหญ่เป็นสินค้าที่น้องมะ ลิดูหมดแล้วค่ะ ชอบเกือบทั้งหมดเลย เพราะฉะนั้นก็เลยอยากให้คนอื่นๆได้ดูด้วย แบ่งๆกันดูราคากันเองค่ะ

CONCERT แผ่นละ 60 บาท (ส่วนใหญ่หาซื้อยากแล้วค่ะ และแผ่นจริงก็ราคาแพงกว่านี้หลายเท่า)
หนัง แผ่นละ 30 บาท
ซีรีย์ แผ่นละ 35 บาท
เกมส์ PC แผ่นละ 50 บาท
สินค้าอื่นๆ แผ่นละ 50 บาท

ค่าส่ง แบบธรรมดา 35 บาท
ค่าส่ง แบบ EMS 55 บาท

วิธีสั่งนะคะ เพียงแค่ COPY ชื่อรายการที่ต้องการสั่งซื้อ แล้วพิมพ์ลงในกระทู้เลยค่ะ หรือไม่ก็ส่ง PM มาก็ได้ค่ะ (แต่ช่วยตอบในกระทู้ด้วยว่า ได้ส่ง PM มา)
หรือไม่ก็ส่ง E-mail มาที่ mmmalimali2@gmail.com ก็ได้ค่ะ
กรุณาบอกชื่อของคุณและ e-mail ที่ติดต่อกลับได้ด้วยนะคะ
แล้วน้องมะลิก็จะส่งตอบกลับPMหรือเมล์กลับไป พร้อมคำนวณราคาสินค้าให้ และบอกชื่อบัญชีให้โอนเงินค่ะ
เมื่อได้รับการโอนเงินครบถ้วนแล้ว น้องมะลิจะรีบจัดส่งของทันทีค่ะ

เอกลักษณ์ของร้านน้องมะลิก็คือ ใช้แผ่นคุณภาพดี และ ส่งไว ค่ะ รับรองว่า สั่งปุ๊บ จะรีบจัดของให้ปั๊บเลยค่ะ

น้องมะลิเข้าใจนะคะว่าซื้อขายของกันทางเนตมันก็เสี่ย งหน่อย แต่เราต้องอาศัยความเชื่อใจกันและกันนะคะ น้องมะลิเอง ก็เคยเป็นคนนึงที่ซื้อของทางเนตเหมือนกัน เข้าใจดีค่ะ เพราะฉะนั้น ขอรับรองเลยว่า น้องมะลิ ไม่มีเบี้ยวค่ะ สั่งแล้ว ก็ต้องได้ของแน่นอนค่ะ

หนังและซีรีย์เป็นเสียงในฟิล์มและมีซับไทยนะคะ ถ้าเรื่องไหนไม่มีจะบอกไว้ค่ะ

น้องมะลิจะเข้ามาอัพเดทสินค้าเรื่อยๆนะคะ คอยติดตามได้

เริ่มกันเลยดีกว่าค่ะ

CONCERT

EMINEM : Live from New York City ( DVD 2 แผ่น )
มันส์มากๆค่ะอันนี้ ใครเป็นแฟน rapper คนนี้ ห้ามพลาดเด็ดขาด เป็น CONCERT ที่ออกมาเป็นแผ่นที่สนุกที่สุดที่น้องมะลิเคยดูมาเลย ชอบตอนที่ร้อง feat กะ D 12 มากๆ มันส์สุดๆอ่ะ ฉากตอนร้องเพลง puke ก็เจ๋งมาก ส่วน mocking bird กะ toy soldiers คนก็ร้องตามเยอะมากๆ สรุปคือ สนุกสุดๆค่ะ ใครชอบ hip hop ต้องรีบเลยนะ คอนนี้สุดยอดมาก

EMINEM : THE ANGER MANAGEMENT TOUR ( DVD 1แผ่น )
เป็นคอนสมัยที่ em ยังเอ๊าะๆ ร้องแต่เพลงดังๆทั้งนั้นค่ะ เช่น cleanin
MaLi

Return to Movie Trading