อัปโหลดไม่ได้ครับ ติด Invalid 5

วิธีการใช้งานซับไตเติ้ลในเว็บและเทคนิคเบื้องต้นในการใช้ ซับไตเติ้ล

Moderator: aot

อัปโหลดไม่ได้ครับ ติด Invalid 5

Postby Immanuel_Sonprint » Wed Aug 12, 2015 11:24 pm

ผมพยายามจะอัปโหลด subtitle เรื่อง God's Not Dead หามาหลายต้นฉบับ ก็ไม่ได้เลยครับ ติด invalid 5 ใครจะช่วยดูให้ได้บ้างไหมครับ ว่าไฟล์มันเสียงอย่างไร ขอบคุณมากครับ
Immanuel_Sonprint

Return to Subtitle